a3quangoai

Forum của lớp A3 trường THPT Quảng Oai khóa 2008-2011
IndexCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng NhậpĐăng ký

Share | 

Ngắm tờ báo tường cuối cùng của tuổi học trò 26/03/2011

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Ngắm tờ báo tường cuối cùng của tuổi học trò 26/03/2011   Sat Mar 19, 2011 4:52 pm

uhm, thế là tờ báo tường cuối đã ra lò thành công ngoài dự kiến, và đã đc Vân và Kim đi quảng bá 15' trên trường rồi :5: hơ hơ :">
sau đây là những hình ảnh của tờ báo độc nhất vô nhị (lớp mình làm báo bao h cũng là độc nhất vô nhị cả) :9:

Show into your heart...
Xem lý lịch thành viên http://a3quangoai.do-goo.com
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngắm tờ báo tường cuối cùng của tuổi học trò 26/03/2011   Sat Mar 19, 2011 5:26 pm

uhm, vậy là released bounce

tờ báo này nhiều thứ lạ, rất lạ...
1/ 8 tờ =số đẹp, mình thích số 8
2/ tờ báo cần ít nhân lực nhất (3 người)
3/ tờ báo mà thời gian làm ko kích rích nhất (đc thoải mái rong ruổi, chả phải nghĩ ngợi gì mấy, do í tưởng đột phá mà)
4/ Tờ báo mà hi vọng đặt vào nó cũng nhiều nhất mà cũng ít nhất ("ko nhất thì bét" hơ hơ lol! ) => mà làm sao mà bét được chứ, lần này nhất trường là cái chắc, ko chịu nhì khối nhất trường như lần trước nữa đâu à nha => có thể nói đây là tờ báo tự tin nhất về giải từ trước tới giờ (í tưởng đột phá mà)
5/ Tờ báo đc coi là cây nhà lá vườn nhất từ trước tới giờ (ảnh về trường về lớp mình, bài cũng là viết về trường và lớp, tuy ko đc đầu tư về chất lượng như những lần trước nhưng lần này ... hehe, thôi thì cứ từ từ là khoai nhừ mà ^^

Mà á, ko phải kiêu đâu, chỉ khoe thôi lol! lớp mình toàn í tưởng đột phá, lúc các lớp viết thì lớp mình làm báo 2 tờ (sốc, 2 tờ AO), sau đấy chúng nó vẫn viết, lớp mình chơi báo quyển (10 tờ, sốc), sau đấy, khi chúng nó đua nhau quyển, lớp mình chơi quả liếp (lần đầu tiên trong lịch sử 50 năm của trường QO, 1 lớp dám làm liếp (bởi nhà trường ko cho làm liếp, đợt đấy lớp mình liều cứ làm)) xong thì sau đó khi mà chúng nó đua nhau làm liếp thì lớp mình lại trở lại với viết và quyển (cho đỡ công í mà ) OMG đột phá, duy nhất

keke, với 1 tờ báo "Giản dị mà thanh cao, nhẹ nhàng mà sâu lắng này" (mô li phê lần trước), báo lớp ta làm luôn: giản dị, ko phô trương, luôn nhất (chúng nó từ đợt lớp chị Trang dán sao lên là bắt trước nào thì dán đỗ, dán sao, dán hoa, dán ruy băng, có lớp dán cả chạc Trâu affraid OMG! Chúng nó toàn phải "khiêng" báo tường lên, í tưởng sáng tạo thật ko đúng chỗ, rồi có lớp thì vẽ bao nhiu là người mẫu lên Sleep , trong khi có 1 số lại toàn cho cái giấy xanh giấy đỏ ^^ kinh, hehe, cơ bản là biết 1 số chuyện mà người ngoài cuộc ko biết ^^

Tóm lại là: No 1 rồi, lần 20/11 nhất, chúng nó bảo: lại nhất à, có gì là lạ, lớp này làm lần nào nhất lần đấy mà công sức bỏ ra thì thực ra ko nhìu lắm (mà nếu có nhìu chỉ ở mình, Kim, Huyền thôi) =.=

haizz

UHm, ko nói đến báo nữa, dự định năm nay cắm trại, 1 sự thật phũ phàng diễn ra trong lớp ta, bọn con gái ngồi chơi (nói thế ko đúng mấy, 1 số như mình :"> ), bọn con trai ngồi gấp hạc với lại sao, ngồi cắn giấy affraid úi úi úi, mai ko bít lúc dựng cọc tre, có phải con gái tụi ta dựng ko nữa
hic.....
Mong tuần sau đừng mưa (mặc dù đài báo có ko khí lạnh), ko mưa mới cắm trại đc chứ ko hỏng hết công sức và tâm huyết của cả trường, ai cũng muốn kỉ niệm cuối của tuổi học trò thật vui, thật ý nghĩa, cầu trời đừng mưa, nắng hay âm u cũng được, rét hay nóng cũng đc, chỉ mong là đừng mưa (thế mà trên lớp mình cứ thao thao bất tuyệt: ko cắm thì hơn) =.= haizz

Tổng kết lại tất cả các đầu báo của các đợt cái ko thì mai sau mình lại quên mất...

Lớp 10:
20/11: Uống nước nhớ nguồn (viết 1 tờ, nhì trường)
26/03: Tiếp bước cha anh (viết 2 tờ AO, nhất trường)

Lớp 11:
20/11: Thay lời tri ân (báo liếp, nhất trường)
26/03: Hành khúc tuổi trẻ (báo quyển 10 tờ, nhất trường)

Lớp 12:
20/11: Ký ức thời gian (viết 1 tờ, nhất khối (ko xếp giải trường nữa))
26/03: Lời của trái tim
(báo quyển 8 tờ, "lại" nhất ^^!)

ôi, lớp mình đúng là có duyên với con số 4, ko làm đầu báo 4 chữ mình ko chịu đc, thế mới đủ, chứ 2 hay 3 chữ cụt ngủn lắm :"> (hum nay lớp 11A3 nó chơi đầu: bồ công anh, nhìn xa mình tưởng là "Bố công an" hic, chời, lần trước thì đom đóm, lần này thì... lớp này chơi... trội quá đi
Mình hum nay cũng liếc qua các đầu khác, vẫn bình thường và bình thường, cả trùng nhau nữa, lớp mình luôn độc nhất vô nhị, ko lớp nào giống đc, vậy mà vẫn nổi lên giữa bao nhiu lớp (hum nay bàn nhau treo báo ở cuối, sợ chúng nó xem nhìu, nhỡ rách mấy cái ảnh nên phải làm thế _ _! )
ôi, Number one quá
A3, I LOVE YOU!

nghĩ đến, sắp xa nhau rồi, mình và K đã bảo hùi 11: lần này cố làm cho tử tế, đến 12 đâm đầu vào học, ko làm đâu, có cho tiền cũng ko làm đâu, vậy mà vì đam mê, vẫn làm tử tế đc cả 2 tờ (tuy nhiên ko thể chất = lớp 11 ^^ )

nhân đây để lại kinh nghiệm cho các đàn em sau này: hãy làm vì đam mê thôi ^^, và quan trọng phải có 1 cái đầu hoặc nhìu cái đầu nhanh nhạy để lập ra 1 bản kế hoạch hoàn hảo, từng bước thực hiện :">, đừng nghĩ là làm báo tường mà ko dùng đến cái đầu, như là thể dục cũng phải dùng logic vậy (thầy Phấn ạ, em đã thấm :"> )

~ Mong trời đừng mưa

Show into your heart...

Được sửa bởi Admin ngày Wed Mar 23, 2011 8:52 pm; sửa lần 1.
conanedogawa
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngắm tờ báo tường cuối cùng của tuổi học trò 26/03/2011   Sat Mar 19, 2011 10:34 pm

cung bt thui ma, lam gi ma noi nhu dc giai nhat rui i', bet' di cho vui Smile)
Xem lý lịch thành viên
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngắm tờ báo tường cuối cùng của tuổi học trò 26/03/2011   Sun Mar 20, 2011 10:28 am

Show into your heart...
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngắm tờ báo tường cuối cùng của tuổi học trò 26/03/2011   Wed Mar 23, 2011 8:55 pm

uhm, đã Nhất báo, đã Công bố 6 môn thi tốt nghiệp (văn, toán, ngoại ngữ, lí, địa, sinh) => quá là sướng :\
đã có hồ sơ thi đại học
đã dự báo thời tiết, có ko khí lạnh về nhưng trời hanh nên ko mưa => cắm trại đc, vui Smile)

Đã làm trại ^^

Show into your heart...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngắm tờ báo tường cuối cùng của tuổi học trò 26/03/2011   Today at 1:17 pm

Ngắm tờ báo tường cuối cùng của tuổi học trò 26/03/2011
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» BẢN CRACK MỚI CHO KIS 2011 Cập nhật ngày 01/10/2010
» Google Earth-xem bản đồ và... qua vệ tinh
» Bản quyền giải ngoại hạng Anh:HCTV dọa “trả đòn” K+
» quay trộm đầu thu kỹ thuật số AVG
» miễn phí một năm sử dụng AVG Internet Security 2011 trị giá 44.99$